European Cricket Series T10 Belgium Edition
Gent
Gent
เต็มเวลา
143 - 142
Ostend Cc
Ostend Cc
Gent won by 9 wickets

Gent vs Ostend Cc Head to Head โดยรวม

  • Gent
  • Ostend Cc
  • Wins
  • 0
  • 1
  • Avg Runs
  • 125.0
  • 149.0
  • Max Runs
  • 125
  • 149
  • Min Runs
  • 125
  • 149
  • Batting 1st

    • Gent
    • Ostend Cc
    • Wins
    • 0
    • 1
    • Avg Runs
    • 125.0
    • 149.0
    • Max Runs
    • 125
    • 149
    • Min Runs
    • 125
    • 149

บันทึก Head to Head

Top Batting Performers

Most Runs

  • # Player
  • 1 Omid Rahimi (BEL) 60.0
  • 2 Ahmad Ahmadzai 43.0
  • 3 Faisal Khaliq (BEL) 33.0
  • 4 Ali Raza 32.0
  • 5 Oliver Herrington (ENG) 29.0

Highest Scores

  • # Player
  • 1 Omid Rahimi (BEL) 60.0
  • 2 Ahmad Ahmadzai 43.0
  • 3 Faisal Khaliq (BEL) 33.0
  • 4 Ali Raza 32.0
  • 5 Oliver Herrington (ENG) 29.0

Best Strike Rate

  • # Player
  • 1 Ameenullah Aslami 375.0
  • 2 Omid Rahimi (BEL) 352.9
  • 3 Ehsanullah Babar 300.0
  • 4 Faisal Khaliq (BEL) 275.0
  • 5 Waqas Khalil 266.7

Best Average

  • # Player
  • 1 Omid Rahimi (BEL) 60.0
  • 2 Ahmad Ahmadzai 43.0
  • 3 Faisal Khaliq (BEL) 33.0
  • 4 Ali Raza 32.0
  • 5 Oliver Herrington (ENG) 29.0

Top Bowling Performers

Most Wickets

  • # Player
  • 1 Said, Hakim (BEL) 3.0
  • 2 Zahid Sairab (BEL) 1.0
  • 3 Oliver Herrington (ENG) 1.0
  • 4 Mashal Mazhar 1.0
  • 5 Saif Rehman (QAT) 1.0

Best Bowling

  • # Player
  • 1 Said, Hakim (BEL) 3/25
  • 2 Aziz Mohammad Babakrkhail (BEL) 1/18
  • 3 Mashal Mazhar 1/22
  • 4 Saif Rehman (QAT) 1/25
  • 5 Zahid Sairab (BEL) 1/35

Best Economy Rate

  • # Player
  • 1 Ahmad Ahmadzai 6.0
  • 2 Aziz Mohammad Babakrkhail (BEL) 9.0
  • 3 Faisal Khaliq (BEL) 9.5
  • 4 Mashal Mazhar 11.0
  • 5 Saif Rehman (QAT) 12.5

Best Strike Rate

  • # Player
  • 1 Said, Hakim (BEL) 4.0
  • 2 Zahid Sairab (BEL) 12.0
  • 3 Oliver Herrington (ENG) 12.0
  • 4 Mashal Mazhar 12.0
  • 5 Saif Rehman (QAT) 12.0

ผลลัพธ์ H2H ที่ผ่านมา

วันที่
ทีม
ครั้งสุดท้าย

สถิติการแข่งขัน Gent 5 รายการล่าสุด

ล่าสุด 5 , Gent ชนะ 1 , เสมอ 0 , แพ้ 4 , ชนะ: 20.00%

สถิติการแข่งขัน Ostend Cc 5 รายการล่าสุด

ล่าสุด 5 , Ostend Cc ชนะ 3 , เสมอ 0 , แพ้ 2 , ชนะ: 60.00%

Gentกำหนดการ

วันที่
ทีม
imgalt
ไม่มีข้อมูล

Ostend Ccกำหนดการ

วันที่
ทีม
imgalt
ไม่มีข้อมูล
บันทึก Head to Head

ทีม Gent และ Ostend Cc ได้เล่น 1 เกมตั้งแต่ 2026 เกม ในนั้น Gent ชนะ - เกม (ค่าเฉลี่ยการทำคะแนน 125.0, คะแนนสูงสุด 125, คะแนนต่ำสุด 125) และ Ostend Cc ชนะ 1 เกม (ค่าเฉลี่ยการทำคะแนน 149.0, คะแนนสูงสุด 149, คะแนนต่ำสุด 149) ในระหว่างนี้
ใน 5 ครั้งล่าสุด Gent ชนะ 4, แพ้ 1, และทำคะแนนเฉลี่ย 110.6 คะแนนต่อการแข่งขัน
ใน 5 ครั้งล่าสุด Ostend Cc ชนะ 2, แพ้ 3, และทำคะแนนเฉลี่ย 141.2 คะแนนต่อการแข่งขัน
หน้านี้ระบุบันทึกการแข่งขันระหว่าง Gent vs Ostend Cc รวมถึงชัยชนะที่ใหญ่ที่สุดและการแพ้ที่สุดระหว่างฝ่ายสองฝ่ายและสถิติ H2H ในการแข่งขันทุกประเภท คุณอยู่ที่หน้าที่คุณสามารถเปรียบเทียบทีม Gent และ Ostend Cc ก่อนเริ่มการแข่งขัน ที่นี่คุณสามารถเปรียบเทียบสถิติสองฝ่ายได้อย่างง่ายดาย
สถิติ H2H ของ Gent vs Ostend Cc อัปเดตเมื่อ 2026/10/14 เวลา 22:33